| |

UC FORUM

Forgot password?
 register
View: 10065|Reply: 3

[Problem] Admin ơi làm ơn cho mình hỏi một chút ạ hi

Post time: 17-7-15 19:02:58 From the mobile phone
| Show all posts |Read mode
ad cho mình hỏi làm thế nào để tải về pm Uc player từ điện thoại vì phần update trong uc player không update được. Vậy mình phải vào đâu để tải về pm uc player mới nhất cho mobile symbian, mình rất thích dùng nó để chơi video.

Và cho mình hỏi tại sao mình cài uc player v 3.05.21 s60 v5 trên máy nokia n 97 nhưng khi chạy video định dạng máy không hỗ trợ như .flv .avi .mkv thì pm uc player vẫn chạy được nhưng chạy video như đang quay chậm ấy , rất Lag nữa . Vào settings mục defalt decoding và thay đổi giữa 2 chế độ của decoding mà vẫn bị như trên là sao ạ ?

Điện thoại của mình đã cập nhật thử các bản firmware mới nhất mà trình phát video uc player vẫn như vậy.....
Vậy ad có cách nào để khắc phục vấn đề trên không ạ và ucmobile còn phát triển phần mềm uc player nữa không ạ ?
Mình xin cảm ơn bạn admin dễ mến trước hi
Post time: 24-7-15 16:00:16 From the mobile phone
| Show all posts
Symbian OS bị khai tử cmnr hồi năm ngoái nhá. Ko còn ai phát triển ứng dụng cho nó nữa đâu.
Sắm 1 con Android là vừa nhá thớt
Post time: 22-6-16 12:53:21 From the mobile phone
| Show all posts
pandora3 24-7-15 16:00  Symbian OS bị khai tử cmnr hồi năm ngoái nhá. Ko còn ai phát triển ứng dụng cho nó nữa ...

anh ơi cho em hỏi, em dùng iphone, uc browser bản cho ios 6, em có tải về một số file nhạc, video nhưng không mở được, nó bảo là vì bản quyền nên không mở đc bằng pm của bên thứ 3
Post time: 20-9-16 16:46:49 From the mobile phone
| Show all posts
Admin ơi bao giờ mới có UC cho Windows 10 Mobile, phiên bản UC cho 8.1 đã quá cũ và lỗi thời